Welcome to Forum of DH11TC
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Welcome to Forum of DH11TC

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

ngày tui 19...tui bit...tui hieu...toi nhan ra...va toi khocvi cam dong!!!

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
julie

julie

ngày tui 19...tui bit...tui hieu...toi nhan ra...va toi khocvi cam dong!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: ngày tui 19...tui bit...tui hieu...toi nhan ra...va toi khocvi cam dong!!!   ngày tui 19...tui bit...tui hieu...toi nhan ra...va toi khocvi cam dong!!! I_icon_minitimeWed Jan 19, 2011 2:56 pm

hàng mấy tháng trước,ma ho6g fai nói là mấy năm trc cơ......tôi ngi la sn là ngày binh tuong chả có j quan trong. ngày tui 19...tui bit...tui hieu...toi nhan ra...va toi khocvi cam dong!!! 404150 ..................dến hôm bit lich thi tôi còn ngi: chời ơi bố kuung, sn chi ma cung fai thi nua ngày tui 19...tui bit...tui hieu...toi nhan ra...va toi khocvi cam dong!!! 879894 ...........toi k wan tam den viec ngta co nho sn toi hay k,toi chi mun minh zui ze trong ngay do la dc oy.toi chi mun sang ra thong báo cho pa me bit hom nay la sn toi cho pa me bất ngờ choi.... hía hía.... ngày tui 19...tui bit...tui hieu...toi nhan ra...va toi khocvi cam dong!!! 190351 ........niềm vui nho nhỏ bất chợt dến voi toi khi bit chi toi vua hạ sinh cho toi dua cháu trai vao dung ngay sn toi,co dúa chau cung ngay sin zi minh oy...choi oi, nhiu do la thay suong oy.......sang ra soi gương thấy nguyen mục mụn to dùn làm xí cả gương mat.thế nao cung hog lam bai dc cho koi, zay ma hen, thi ngon lanh.cả zụ bể banh xe nua,choi oi sn j ma thúi woac..
nhan dc tin nhan chuc mung sn la dieu binh thuong.toi zui nhung chua bao h toi zui nhu bay h, mot mon wa bat ngo moi ng danh cho toi la nc mat..................
nhan dc quyển luu but xinh xinh do mun mập (nhỏ ban thân)tặng la t thay cam dong lém lém oy, hog ngờ no iu wi1 minh den the........ ngày tui 19...tui bit...tui hieu...toi nhan ra...va toi khocvi cam dong!!! 784881
h den moi ng............................toi tung an rat nhiu nhiu banh kem,an hang tuan lun,ma toi chua bao dc an chiec banh kem co ten minh tren do, ngày tui 19...tui bit...tui hieu...toi nhan ra...va toi khocvi cam dong!!! 414747 ,toi ngip tui lém fai hem...........
toi khoc.....................khoc vi bj tinh cam dẻ.................huhuhu
toi get moi ng.........moi ng lam tui fai khoc vi vui wa......moi ng lam tui nhan ra tui cung dc iu wi hon toi ngi................moi ng lam tui iu moi ng nhiu nhiu hon..........moi ng lam tui nho moi ng suot doi..............cảm ơn moi ng,nhung ng ban toi iu qui nhat,nhung ng da mang den cuoc doi toi nhung ki uc,ma co le den die tui cung k wen......................khoc ne...........huhuhu ngày tui 19...tui bit...tui hieu...toi nhan ra...va toi khocvi cam dong!!! Lol
admin
Đẹp trai nhất lớp
Đẹp trai nhất lớp
admin

ngày tui 19...tui bit...tui hieu...toi nhan ra...va toi khocvi cam dong!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ngày tui 19...tui bit...tui hieu...toi nhan ra...va toi khocvi cam dong!!!   ngày tui 19...tui bit...tui hieu...toi nhan ra...va toi khocvi cam dong!!! I_icon_minitimeWed Jan 19, 2011 3:17 pm

Chài oi, dọc mún đuôi con mắt lần sau gõ dấu giùm cái. ngày tui 19...tui bit...tui hieu...toi nhan ra...va toi khocvi cam dong!!! 3748 chắc tối nay nằm nhớ lại vẫn còn khóc,nằm khóc tới sáng vì cảm động ngày tui 19...tui bit...tui hieu...toi nhan ra...va toi khocvi cam dong!!! 941355
https://dh11tc.forum-viet.com
Maximo
Professional
Professional
Maximo

Bài gửiTiêu đề: Re: ngày tui 19...tui bit...tui hieu...toi nhan ra...va toi khocvi cam dong!!!   ngày tui 19...tui bit...tui hieu...toi nhan ra...va toi khocvi cam dong!!! I_icon_minitimeWed Jan 19, 2011 4:14 pm

^^ bạn bè như vậy lá còn ít đó chèn đừng có cảm động wa' riết rồi xưng con mắt làm sao xinh xinh nữa ^^
bichlove
SilverMember
SilverMember
bichlove

Bài gửiTiêu đề: Re: ngày tui 19...tui bit...tui hieu...toi nhan ra...va toi khocvi cam dong!!!   ngày tui 19...tui bit...tui hieu...toi nhan ra...va toi khocvi cam dong!!! I_icon_minitimeWed Jan 19, 2011 6:23 pm

xạo thấy ghê. hehehe. Mít ước hơn t nữa sao? ngày tui 19...tui bit...tui hieu...toi nhan ra...va toi khocvi cam dong!!! 2476 ngày tui 19...tui bit...tui hieu...toi nhan ra...va toi khocvi cam dong!!! 2476 ngày tui 19...tui bit...tui hieu...toi nhan ra...va toi khocvi cam dong!!! 2476
nmthedh11tc
GoldMember
GoldMember
nmthedh11tc

Bài gửiTiêu đề: Re: ngày tui 19...tui bit...tui hieu...toi nhan ra...va toi khocvi cam dong!!!   ngày tui 19...tui bit...tui hieu...toi nhan ra...va toi khocvi cam dong!!! I_icon_minitimeThu Jan 20, 2011 4:28 am

tui là con trai mà nge wa cũng mun rớt nước mắt rồi nè ngày tui 19...tui bit...tui hieu...toi nhan ra...va toi khocvi cam dong!!! 200802 , anh maximo noi đúng đó, còn nữa còn nữa những kỉ niệm đẹp ở 4 năm đại học này, mặc dù mình quen nhau không được bao lâu nhưng dành tình cảm cho nhau như vậy là tốt lắm rồi, (nếu ko nói là tất cả thành viên của lớp), hi vọng tinh thần 11tc sẽ còn mãi, còn mãi trong kí ức của chúng ta ngày tui 19...tui bit...tui hieu...toi nhan ra...va toi khocvi cam dong!!! 723184
Maximo
Professional
Professional
Maximo

Bài gửiTiêu đề: Re: ngày tui 19...tui bit...tui hieu...toi nhan ra...va toi khocvi cam dong!!!   ngày tui 19...tui bit...tui hieu...toi nhan ra...va toi khocvi cam dong!!! I_icon_minitimeThu Jan 20, 2011 6:04 am

bác xavi ngựa hay đó tụi minh còn phải khóc dài dài kekekekekkkee
admin
Đẹp trai nhất lớp
Đẹp trai nhất lớp
admin

Bài gửiTiêu đề: Re: ngày tui 19...tui bit...tui hieu...toi nhan ra...va toi khocvi cam dong!!!   ngày tui 19...tui bit...tui hieu...toi nhan ra...va toi khocvi cam dong!!! I_icon_minitimeThu Jan 20, 2011 6:14 am

Maximo đã viết:
bác xavi ngựa hay đó tụi minh còn phải khóc dài dài kekekekekkkee
ai khóc thế để tui dỗ cho nín ngày tui 19...tui bit...tui hieu...toi nhan ra...va toi khocvi cam dong!!! 574563
https://dh11tc.forum-viet.com
bichlove
SilverMember
SilverMember
bichlove

Bài gửiTiêu đề: Re: ngày tui 19...tui bit...tui hieu...toi nhan ra...va toi khocvi cam dong!!!   ngày tui 19...tui bit...tui hieu...toi nhan ra...va toi khocvi cam dong!!! I_icon_minitimeThu Jan 20, 2011 7:06 am

uhm đúng rồi! đi cỗ vũ đá banh là được khóc dài dài chứ j.....a maximo cho ăn banh hoài lun. ngày tui 19...tui bit...tui hieu...toi nhan ra...va toi khocvi cam dong!!! 49687 ngày tui 19...tui bit...tui hieu...toi nhan ra...va toi khocvi cam dong!!! 49687
Maximo
Professional
Professional
Maximo

Bài gửiTiêu đề: Re: ngày tui 19...tui bit...tui hieu...toi nhan ra...va toi khocvi cam dong!!!   ngày tui 19...tui bit...tui hieu...toi nhan ra...va toi khocvi cam dong!!! I_icon_minitimeThu Jan 20, 2011 9:58 am

tui lỡ thui mà sao cứnhắc hoài chèn
bichlove
SilverMember
SilverMember
bichlove

Bài gửiTiêu đề: Re: ngày tui 19...tui bit...tui hieu...toi nhan ra...va toi khocvi cam dong!!!   ngày tui 19...tui bit...tui hieu...toi nhan ra...va toi khocvi cam dong!!! I_icon_minitimeThu Jan 20, 2011 5:19 pm

nhắc hoài lun............. ngày tui 19...tui bit...tui hieu...toi nhan ra...va toi khocvi cam dong!!! 2476
Maximo
Professional
Professional
Maximo

Bài gửiTiêu đề: Re: ngày tui 19...tui bit...tui hieu...toi nhan ra...va toi khocvi cam dong!!!   ngày tui 19...tui bit...tui hieu...toi nhan ra...va toi khocvi cam dong!!! I_icon_minitimeThu Jan 20, 2011 8:25 pm

nhac hoai lam tui co toi wa
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: ngày tui 19...tui bit...tui hieu...toi nhan ra...va toi khocvi cam dong!!!   ngày tui 19...tui bit...tui hieu...toi nhan ra...va toi khocvi cam dong!!! I_icon_minitime

ngày tui 19...tui bit...tui hieu...toi nhan ra...va toi khocvi cam dong!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang